Soken Tura Button Canja PS25-16-5
Takaitaccen Bayani:
Ƙididdigar Ƙididdiga 16A 250VAC (TUV) Zazzabi mai aiki -25 ~ 125ºC Juriya na lamba 100mΩ Max Insulation juriya 100mΩ Min Electric Rayuwa 10000cycles(16A 250VAC) Daidaitaccen daidaitaccen IEC61058-1 Material List = Ƙwallon Ƙwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira T T = 0.8mm Case PA66 Push mashaya PA66 Zane Samfur nuni Gabatarwar Kamfanin Ningbo Master Soken Electric Co., Ltd. da aka kafa a 1996, shi ne darektan memba na Electrical Accessori ...
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Ƙayyadaddun bayanai
Rating | 16A 250VAC (TUV) |
Aiki zafin jiki | -25 ~ 125ºC |
Juriya lamba | 100mΩ Max |
Juriya na rufi | 100mΩ Min |
Rayuwar lantarki | Keke 10000 (16A 250VAC) |
Ma'auni mai dacewa | Saukewa: IEC61058-1 |
Jerin kayan aiki
Tuntuɓar ƙafa | Brass T = 0.8mm |
Tuntuɓar | Silver gami |
Tasha | Brass T = 0.8mm |
Harka | PA66 |
Tura mashaya | PA66 |
Zane
Nunin samfur
Gabatarwar kamfani
Ningbo Master Soken Electric Co., Ltd. da aka kafa a cikin 1996, darektan memba ne na Na'urorin Kayan Lantarki da Masu Kula da Kayan Aiki na CEEIA. Mu masu sana'a ne masu sana'a masu sana'a a cikin bincike, haɓakawa, samarwa, sayarwa da sabis na masu sauyawa daban-daban, ciki har da maɓalli na Rocker, Rotary switches, Button-button, Maɓallin Maɓalli, Fitilar Fitilar da aka yi amfani da su a wurare daban-daban kamar Kayan Aikin Gida na masana'antu. , Kayan aiki da Mita, Kayan aikin Sadarwa, Na'urar Lafiya da Kyau.